Mua TPS2010APWPG4 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp (VCC / VDD): | Not Required |
|---|---|
| Voltage - Load: | 2.7 V ~ 5.5 V |
| Đổi Loại: | General Purpose |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 14-HTSSOP |
| Loạt: | - |
| Rds On (Typ): | 30 mOhm |
| Ratio - Input: Output: | 1:1 |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 14-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad |
| Loại đầu ra: | N-Channel |
| Cấu hình ngõ ra: | High Side |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Số đầu ra: | 1 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | TPS2010APWPG4 |
| giao diện: | On/Off |
| Kiểu đầu vào: | Non-Inverting |
| Tính năng: | - |
| Bảo vệ lỗi: | Current Limiting (Fixed), Over Temperature, UVLO |
| Sự miêu tả: | IC 0.3A PWR DIST SWITCH 14HTSSOP |
| Hiện tại - Output (Max): | 200mA |