Mua TPS799185YZUR với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 1.85V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 2.7 V ~ 6.5 V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | - |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 5-DSBGA (1x1.37) |
| Loạt: | - |
| điều Topology: | Positive Fixed |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 5-UFBGA, DSBGA |
| Vài cái tên khác: | 296-30619-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| Số điều chỉnh: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | TPS799185YZUR |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 1.85V 200mA 5-DSBGA (1x1.37) |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 1.85V 0.2A 5DSBGA |
| Hiện tại - Output: | 200mA |
| Hiện tại - Giới hạn (Min): | 220mA |