Mua TR2/C515-750-R với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | - |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 250V |
| Size / Kích thước: | 0.217" Dia x 0.598" L (5.50mm x 15.20mm) |
| Loạt: | C515 |
| Thời gian đáp ứng: | Slow |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 2AG, 5mm x 15mm (Axial) |
| Vài cái tên khác: | TR2-C515-750-R |
| Nhiệt độ hoạt động: | - |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Hòa tan I²t: | 9.162 |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 11 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | TR2/C515-750-R |
| Loại Fuse: | Cartridge, Glass |
| Sự miêu tả: | FUSE GLASS 750MA 250VAC 2AG |
| DC Resistance Lạnh: | 0.26 Ohm |
| Đánh giá hiện tại: | 750mA |
| Màu: | - |
| Breaking Capacity @ Xếp hạng điện áp: | 35A |