Mua TV02W430-HF với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp Standoff (Typ): | 43V |
|---|---|
| Điện áp - kẹp (tối đa) @ Ipp: | 69.4V |
| Điện áp - Sự cố (Tối thiểu): | 47.8V |
| Các kênh không định hướng: | 1 |
| Kiểu: | Zener |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SOD-123 |
| Loạt: | - |
| Bảo vệ đường dây điện: | No |
| Power - Peak Pulse: | 200W |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | SOD-123 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | TV02W430-HF |
| Sự miêu tả: | TVS DIODE 43VWM 69.4VC SOD123 |
| Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs): | 2.88A |