Mua TV50C220J-G với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp Standoff (Typ): | 22V |
|---|---|
| Điện áp - kẹp (tối đa) @ Ipp: | 35.5V |
| Điện áp - Sự cố (Tối thiểu): | 24.4V |
| Các kênh không định hướng: | 1 |
| Kiểu: | Zener |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | DO-214AB, (SMC) |
| Loạt: | - |
| Bảo vệ đường dây điện: | No |
| Power - Peak Pulse: | 3000W (3kW) |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | DO-214AB, SMC |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | TV50C220J-G |
| Sự miêu tả: | TVS DIODE 22VWM 35.5VC SMC |
| Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs): | 142.25A |