Mua UAL10-40RF8 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±1% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±20ppm/°C |
| Size / Kích thước: | 0.752" L x 0.799" W (19.10mm x 20.30mm) |
| Loạt: | UAL |
| Kháng (Ohms): | 40 |
| Power (Watts): | 10W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Axial, Box |
| Vài cái tên khác: | UAL-10 40 OHM 1% UAL-10-40F UAL-10-40F-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 275°C |
| gắn Feature: | Flanges |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 2 (1 Year) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 8 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | UAL10-40RF8 |
| Chì Phong cách: | Solder Lugs |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.417" (10.60mm) |
| Tính năng: | Moisture Resistant, Pulse Withstanding |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Sự miêu tả: | RES CHAS MNT 40 OHM 1% 10W |