Mua UKT1H331MPD1TD với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 50V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 0.394" Dia (10.00mm) |
| Loạt: | UKT |
| Ripple hiện tại: | 410mA |
| sự phân cực: | - |
| Bao bì: | Cut Tape (CT) |
| Gói / Case: | Radial, Can |
| Vài cái tên khác: | 493-10664-1 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | UKT1H331MPD1TD |
| Lifetime @ Temp.: | 1000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | 0.197" (5.00mm) |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.689" (17.50mm) |
| Mô tả mở rộng: | 330µF 50V Aluminum Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 330UF 20% 50V RADIAL |
| Điện dung: | 330µF |