Mua UP2T-6R8-R với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.433" Dia (11.00mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | UNI-PAC™ 2T |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | UP2T-6R8 UP2T-6R8-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | - |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | - |
| Số phần của nhà sản xuất: | UP2T-6R8-R |
| cảm: | 6.8µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.390" (9.90mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 100kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | - |
| Mô tả mở rộng: | 6.8µH Unshielded Wirewound Inductor 5A 22.2 mOhm Max Radial |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 6.8UH 5A 22.2 MOHM TH |
| DC Resistance (DCR): | 22.2 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 5A |
| Hiện tại - Saturation: | 3.6A |