Mua UPJ1C271MPD với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 16V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 0.315" Dia (8.00mm) |
| Loạt: | UPJ |
| Ripple hiện tại: | 410mA @ 120Hz |
| Gói / Case: | Radial, Can |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | UPJ1C271MPD |
| Lifetime @ Temp.: | 3000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | 0.138" (3.50mm) |
| Trở kháng: | 220 mOhm |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.630" (16.00mm) |
| Mô tả mở rộng: | 270µF 16V Aluminum Capacitors Radial, Can 3000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 270UF 20% 16V RADIAL |
| Điện dung: | 270µF |