Mua UPJ2AR47MDD với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 100V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 0.197" Dia (5.00mm) |
| Loạt: | UPJ |
| Ripple hiện tại: | 8mA @ 120Hz |
| Gói / Case: | Radial, Can |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | UPJ2AR47MDD |
| Lifetime @ Temp.: | 2000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | 0.079" (2.00mm) |
| Trở kháng: | 43 Ohm |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.472" (12.00mm) |
| Mô tả mở rộng: | 0.47µF 100V Aluminum Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 0.47UF 20% 100V RADIAL |
| Điện dung: | 0.47µF |