Mua USF0J680MDD với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 6.3V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 0.248" Dia (6.30mm) |
| Loạt: | USF |
| Ripple hiện tại: | 80mA @ 120Hz |
| sự phân cực: | Polar |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Can |
| Vài cái tên khác: | 493-6012 USF0J680MDD-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 16 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | USF0J680MDD |
| Lifetime @ Temp.: | 1000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | 0.098" (2.50mm) |
| Trở kháng: | 800 mOhm |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.315" (8.00mm) |
| Mô tả mở rộng: | 68µF 6.3V Aluminum Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 68UF 20% 6.3V RADIAL |
| Điện dung: | 68µF |