Mua USF1C220MDD với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 16V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 0.197" Dia (5.00mm) |
| Loạt: | USF |
| Ripple hiện tại: | 55mA @ 120Hz |
| Gói / Case: | Radial, Can |
| Vài cái tên khác: | 493-6015 USF1C220MDD-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | USF1C220MDD |
| Lifetime @ Temp.: | 1000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | 0.079" (2.00mm) |
| Trở kháng: | 1.7 Ohm |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.315" (8.00mm) |
| Mô tả mở rộng: | 22µF 16V Aluminum Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 22UF 20% 16V RADIAL |
| Điện dung: | 22µF |