UVR1E470MDD
UVR1E470MDD
Số Phần:
UVR1E470MDD
nhà chế tạo:
Nichicon
Sự miêu tả:
CAP ALUM 47UF 20% 25V RADIAL
Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS:
Không có chì / tuân thủ RoHS
Số lượng có sẵn:
17691 Pieces
Bảng dữliệu:
1.UVR1E470MDD.pdf2.UVR1E470MDD.pdf
Giới thiệu
Mua UVR1E470MDD với BYCHPS
Mua với đảm bảo
Thông số kỹ thuật
Voltage Đánh giá:25V
Lòng khoan dung:±20%
Surface Kích Núi Đất đai:-
Size / Kích thước:0.197" Dia (5.00mm)
Loạt:UVR
Ripple hiện tại:115mA
sự phân cực:Polar
Bao bì:Bulk
Gói / Case:Radial, Can
Vài cái tên khác:493-1060
Nhiệt độ hoạt động:-40°C ~ 85°C
gắn Loại:Through Hole
Mức độ nhạy ẩm (MSL):1 (Unlimited)
Thời gian chuẩn của nhà sản xuất:17 Weeks
Số phần của nhà sản xuất:UVR1E470MDD
Lifetime @ Temp.:2000 Hrs @ 85°C
Spacing chì:0.079" (2.00mm)
Trở kháng:-
Chiều cao - Ngồi (Max):0.492" (12.50mm)
Mô tả mở rộng:47µF 25V Aluminum Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 85°C
ESR (tương đương Series kháng):-
Sự miêu tả:CAP ALUM 47UF 20% 25V RADIAL
Điện dung:47µF