Mua VIPER100A-22-E với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp (VCC / VDD): | 8 V ~ 15 V |
|---|---|
| Điện áp - Khởi động: | 11V |
| Voltage - Breakdown: | 700V |
| topology: | Flyback |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 5-PENTAWATT |
| Loạt: | VIPER™ |
| Power (Watts): | 100W |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | Pentawatt-5 HV (Bent and Staggered Leads) |
| Phân lập đầu ra: | Isolated |
| Vài cái tên khác: | 497-4686-5 VIPER100A22E |
| Nhiệt độ hoạt động: | - |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 12 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | VIPER100A-22-E |
| Chuyển nội bộ (s): | Yes |
| Tần số - Switching: | Up to 200kHz |
| Bảo vệ lỗi: | Current Limiting, Over Temperature |
| Mô tả mở rộng: | Converter Offline Flyback Topology Up to 200kHz 5-PENTAWATT |