Mua VPH3-0084-R với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | - |
|---|---|
| Size / Kích thước: | 0.673" L x 0.878" W (17.10mm x 22.30mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | VERSA-PAC® |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 12-SMD |
| Vài cái tên khác: | 283-3673-2 VPH3-0084 VPH3-0084-ND VPH3-0084-R-ND VPH30084R |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| Số cuộn: | 6 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 12 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | VPH3-0084-R |
| Chiều cao: | 0.331" (8.40mm) |
| Mô tả mở rộng: | Unshielded Coil Inductor Array 12-SMD |
| Sự miêu tả: | INDUCT ARRAY 6 COIL 14.2UH SMD |