Mua ZHCS350TC với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu: | 810mV @ 350mA |
|---|---|
| Voltage - DC Xếp (VR) (Max): | 40V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SOD-523 |
| Tốc độ: | Fast Recovery = 200mA (Io) |
| Loạt: | - |
| Xếp Thời gian phục hồi (TRR): | 1.6ns |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | SC-79, SOD-523 |
| Nhiệt độ hoạt động - Junction: | 125°C (Max) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | ZHCS350TC |
| Mô tả mở rộng: | Diode Schottky 40V 350mA (DC) Surface Mount SOD-523 |
| Loại diode: | Schottky |
| Sự miêu tả: | DIODE SCHOTTKY 40V 350MA SOD523 |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR: | 12µA @ 30V |
| Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io): | 350mA (DC) |
| Dung @ VR, F: | 6pF @ 25V, 1MHz |