Mua 20SVP100M với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 20V |
|---|---|
| Kiểu: | Polymer |
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | 0.327" L x 0.327" W (8.30mm x 8.30mm) |
| Size / Kích thước: | 0.315" Dia (8.00mm) |
| Loạt: | OS-CON™, SVP |
| Ripple hiện tại - tần số thấp: | 166mA @ 120Hz |
| Ripple hiện tại - tần số cao: | 3.32A @ 100kHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Radial, Can - SMD |
| Vài cái tên khác: | P16489TR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 8 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 20SVP100M |
| Lifetime @ Temp.: | 2000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | - |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.472" (12.00mm) |
| Mô tả mở rộng: | 100µF ±20% 20V Aluminum Polymer Capacitor Radial, Can - SMD 24 mOhm 2000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | 24 mOhm |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM POLY 100UF 20% 20V SMD |
| Điện dung: | 100µF |