Mua 2954989 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 24V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 24 V ~ 29 V, 28 V ~ 38 V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | Module |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Module |
| Vài cái tên khác: | EMG45-NZG/G24/SI |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 55°C |
| Số đầu ra: | 1 |
| gắn Loại: | DIN Rail |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | 2954989 |
| Mô tả mở rộng: | - DIN Rail Voltage Regulator IC 1 Output Module |
| Sự miêu tả: | VOLT REGULATOR MODULE 24VDC 1A |
| Các ứng dụng: | DIN Rail |
| Email: | [email protected] |