Mua 4609M-101-105LF với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±2% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±100ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 9-SIP |
| Size / Kích thước: | 0.898" L x 0.098" W (22.81mm x 2.49mm) |
| Loạt: | 4600M |
| Kháng (Ohms): | 1M |
| Công suất mỗi phần tử: | 250mW |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | 9-SIP |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 12 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 4609M-101-105LF |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.250" (6.35mm) |
| Mô tả mở rộng: | 1M Ohm ±2% 250mW Power Per Element Bussed Resistor Network/Array ±100ppm/°C 9-SIP |
| Sự miêu tả: | RES ARRAY 8 RES 1M OHM 9SIP |