Mua 4609M-901-103LF với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp hạng: | 50V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Hệ số nhiệt độ: | X7R |
| Size / Kích thước: | 0.902" L x 0.150" W (22.91mm x 3.81mm) |
| Loạt: | 900 |
| xếp hạng: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | 9-SIP |
| Số Tụ: | 8 |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | 4609M-901-103LF |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.200" (5.08mm) |
| Mô tả mở rộng: | 10000pF ±20% Bussed Capacitor Array 50V X7R 9-SIP |
| Vật liệu điện môi: | - |
| Sự miêu tả: | CAP ARRAY 10000PF 50V X7R 9SIP |
| Circuit Loại: | Bussed |
| Điện dung: | 10000pF |
| Email: | [email protected] |