Mua 7443551131 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.512" L x 0.504" W (13.00mm x 12.80mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | WE-HCI |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | 732-1140-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 155°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | - |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 16 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 7443551131 |
| cảm: | 13µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.256" (6.50mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 100kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 14MHz |
| Mô tả mở rộng: | 13µH Shielded Wirewound Inductor 10A 11.2 mOhm Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 13UH 10A 11.2 MOHM SMD |
| DC Resistance (DCR): | 11.2 mOhm |
| Đánh giá hiện tại: | 10A |
| Hiện tại - Saturation: | 9A |
| Email: | [email protected] |