Mua 744355182 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.504" L x 0.504" W (12.80mm x 12.80mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | WE-HCI |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | 732-1123-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 155°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | - |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 16 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 744355182 |
| cảm: | 820nH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.197" (5.00mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 100kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 72MHz |
| Mô tả mở rộng: | 820nH Shielded Wirewound Inductor 27A 0.9 mOhm Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 820NH 27A 0.9 MOHM SMD |
| DC Resistance (DCR): | 0.9 mOhm |
| Đánh giá hiện tại: | 27A |
| Hiện tại - Saturation: | 35A |
| Email: | [email protected] |