Mua 74435580680 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.886" L x 0.866" W (22.50mm x 22.00mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | WE-HCI |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | 732-4233-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Manganese Zinc Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 16 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 74435580680 |
| cảm: | 6.8µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.488" (12.40mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 100kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 18MHz |
| Mô tả mở rộng: | 6.8µH Shielded Wirewound Inductor 28.5A 2.1 mOhm Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 6.8UH 28.5A 2.1 MOHM |
| DC Resistance (DCR): | 2.1 mOhm |
| Đánh giá hiện tại: | 28.5A |
| Hiện tại - Saturation: | 31A |
| Email: | [email protected] |