Mua 9250A-683-RC với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Molded |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | Axial |
| Size / Kích thước: | 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | 9250A |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 50 @ 2.5MHz |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Axial |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 13 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 9250A-683-RC |
| cảm: | 68µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tần số - Kiểm tra: | 2.5MHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 21MHz |
| Mô tả mở rộng: | 68µH Shielded Molded Inductor 170mA 2.7 Ohm Max Axial |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 68UH 170MA 2.7 OHM TH |
| DC Resistance (DCR): | 2.7 Ohm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 170mA |
| Hiện tại - Saturation: | 150mA |