Mua AQZ197 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Load: | 0 ~ 200 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 1.35VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | PC Pin |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 4-SIL |
| Loạt: | PhotoMOS™ AQZ |
| Loại tiếp sức: | Relay |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 4-SIP |
| Loại đầu ra: | DC |
| Vài cái tên khác: | 255-5300 255-5300-5 255-5300-ND AQZ197-ND |
| Độ bền On-State (Max): | 50 mOhm |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 13 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | AQZ197 |
| tải hiện tại: | 5A |
| Mô tả mở rộng: | Solid State Relay SPST-NO (1 Form A) 4-SIP |
| Sự miêu tả: | RELAY OPTO DC 200V 5A 4-SIP |
| mạch: | SPST-NO (1 Form A) |
| Email: | [email protected] |