Mua BK/1A5018-07-R với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Vôn: | 500V |
|---|---|
| Chấm dứt Phong cách: | Solder Lug |
| Loạt: | 1AXXXX |
| Vài cái tên khác: | BK-1A5018-07-R |
| Sự định hướng: | Horizontal |
| Số Mạch: | 1 |
| gắn Loại: | PCB |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | BK/1A5018-07-R |
| Loại cầu chì: | Clip |
| Loại Fuse: | Cartridge |
| Kích cầu chì: | 5mm Dia |
| Để sử dụng Với / Sản phẩm liên quan: | 5mm Dia |
| Mô tả mở rộng: | Fuse Clip 15A 500V 1 Circuit Cartridge PCB |
| Sự miêu tả: | FUSE CLIP CARTRIDGE 500V 15A PCB |
| Đánh giá hiện tại: | 15A |
| Liên hệ Chất liệu: | Spring Bronze |
| Liên Kết thúc: | Silver |
| Email: | [email protected] |