Mua CC453232-1R0KL với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Size / Kích thước: | 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | CC453232 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 10 @ 7.96MHz |
| Bao bì: | Original-Reel® |
| Gói / Case: | 1812 (4532 Metric) |
| Vài cái tên khác: | CC453232-1R0KLDKR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | CC453232-1R0KL |
| cảm: | 1µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.134" (3.40mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 7.96MHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 180MHz |
| Mô tả mở rộng: | 1µH Unshielded Wirewound Inductor 1.05A 110 mOhm Max 1812 (4532 Metric) |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 1UH 1.05A 110 MOHM SMD |
| DC Resistance (DCR): | 110 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 1.05A |