Mua CD4508BEG4 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 3 V ~ 18 V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 24-PDIP |
| Loạt: | 4000B |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 24-DIP (0.600", 15.24mm) |
| Loại đầu ra: | Standard |
| Vài cái tên khác: | CD4508BEE4 CD4508BEE4-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | CD4508BEG4 |
| Loại logic: | D-Type Transparent Latch |
| mạch độc lập: | 2 |
| Mô tả mở rộng: | D-Type Transparent Latch Channel 8:8 IC Standard 24-PDIP |
| Sự miêu tả: | IC DUAL 4BIT LATCH 20V 24-DIP |
| Thời gian trễ - Tuyên truyền: | 50ns |
| Hiện tại - Đầu ra cao, thấp: | 6.8mA, 6.8mA |
| mạch: | 8:8 |
| Email: | [email protected] |