Mua ELC11D121F với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | Radial Lead |
| Size / Kích thước: | 0.453" Dia (11.50mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | ELC11D |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Vertical Cylinder |
| Nhiệt độ hoạt động: | - |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 13 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | ELC11D121F |
| cảm: | 120µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.547" (13.90mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 10kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | - |
| Mô tả mở rộng: | 120µH Unshielded Wirewound Inductor 1.6A 160 mOhm Radial, Vertical Cylinder |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 120UH 1.6A 160 MOHM TH |
| DC Resistance (DCR): | 160 mOhm |
| Đánh giá hiện tại: | 1.6A |