Mua ELF-18D450J với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | - |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | - |
| Size / Kích thước: | 0.984" L x 0.709" W (25.00mm x 18.00mm) |
| Loạt: | V |
| xếp hạng: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Vertical, 4 PC Pin |
| Vài cái tên khác: | ELF18D450J PLK1208 |
| Nhiệt độ hoạt động: | - |
| Số dòng: | 2 |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | ELF-18D450J |
| Tự cảm @ tần số: | - |
| Trở kháng @ Tần số: | - |
| Chiều cao (Max): | 1.173" (29.80mm) |
| Loại Bộ lọc: | - |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 2 Line Common Mode Choke Through Hole 1A DCR 384 mOhm (Typ) |
| Sự miêu tả: | COMMON MODE CHOKE 1A 2LN TH |
| Điện trở DC (DCR) (Max): | 384 mOhm (Typ) |
| Thẻ Độ dày (mm): | 1A |