Mua ELF-25F114A với BYCHPS
| Điện áp Rating - AC: | - |
| Size / Kích thước: | 1.102" L x 0.984" W (28.00mm x 25.00mm) |
| Loạt: | F |
| Gói / Case: | Vertical, 4 PC Pin |
| Vài cái tên khác: | ELF25F114A PLK1058 |
| Số phần của nhà sản xuất: | ELF-25F114A |
| Tự cảm @ tần số: | - |
| Trở kháng @ Tần số: | - |
| Chiều cao (Max): | 0.591" (15.00mm) |
| Loại Bộ lọc: | - |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 2 Line Common Mode Choke Through Hole 1.4A DCR 207 mOhm (Typ) |
| Sự miêu tả: | COMMON MODE CHOKE 1.4A 2LN TH |
| Điện trở DC (DCR) (Max): | 207 mOhm (Typ) |
| Thẻ Độ dày (mm): | 1.4A |