Mua F1892CCD1000 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu: | 1.4V @ 270A |
|---|---|
| Voltage - DC Xếp (VR) (Max): | 1000V (1kV) |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | Module |
| Tốc độ: | Standard Recovery >500ns, > 200mA (Io) |
| Gói / Case: | Module |
| Nhiệt độ hoạt động - Junction: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Số phần của nhà sản xuất: | F1892CCD1000 |
| Mô tả mở rộng: | Diode Array 1 Pair Common Cathode Standard 1000V (1kV) 90A (DC) Chassis Mount Module |
| Loại diode: | Standard |
| Cấu hình diode: | 1 Pair Common Cathode |
| Sự miêu tả: | DIODE MODULE 1KV 90A |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR: | - |
| Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io) (mỗi Diode): | 90A (DC) |