Mua JAN1N5612 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp Standoff (Typ): | 49V |
|---|---|
| Điện áp - kẹp (tối đa) @ Ipp: | 78.5V |
| Điện áp - Sự cố (Tối thiểu): | 54V |
| Các kênh không định hướng: | 1 |
| Kiểu: | Zener |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | G, Axial |
| Loạt: | Military, MIL-PRF-19500/434 |
| Bảo vệ đường dây điện: | No |
| Power - Peak Pulse: | 1500W (1.5kW) |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | G, Axial |
| Vài cái tên khác: | 1086-15770 1086-15770-MIL |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 175°C (TJ) |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | JAN1N5612 |
| Sự miêu tả: | TVS DIODE 49VWM 78.5VC G-PKG |
| Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs): | 19A |