Mua NH00CM40 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 440V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 500V |
| Size / Kích thước: | 2.126" L x 2.020" W x 0.787" H (54.00mm x 51.30mm x 20.00mm) |
| Hòa tan I²t: | - |
| Số phần của nhà sản xuất: | NH00CM40 |
| Loại Fuse: | Square |
| Tính năng: | Indicating |
| Sự miêu tả: | FUSE SQUARE 40A 500VAC/440VDC |
| Đánh giá hiện tại: | 40A |