Mua REG103FA-A/500 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 1.295 V ~ 5.5 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 2.1 V ~ 15 V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | 0.115V @ 500mA |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | DDPAK/TO-263-5 |
| Loạt: | - |
| điều Topology: | Positive Adjustable |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | TO-263-6, D²Pak (5 Leads + Tab), TO-263BA |
| Vài cái tên khác: | 296-15940-2 REG103FA-A/500-ND REG103FA-A/500G3 REG103FA-A/500G3-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | REG103FA-A/500 |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Adjustable Output 1.295 V ~ 5.5 V 500mA DDPAK/TO-263-5 |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO ADJ 0.5A DDPAK |
| Hiện tại - Output: | 500mA |
| Hiện tại - Giới hạn (Min): | 550mA |