Mua RLB0608-471KL với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.197" Dia (5.00mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | RLB |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 55 @ 796kHz |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | RLB0608471KL |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | RLB0608-471KL |
| cảm: | 470µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.295" (7.50mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 796kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 2.8MHz |
| Mô tả mở rộng: | 470µH Unshielded Wirewound Inductor 140mA 6.5 Ohm Max Radial |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 470UH 140MA 6.5 OHM TH |
| DC Resistance (DCR): | 6.5 Ohm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 140mA |