Mua SN74V283-15GGM với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 3.15 V ~ 3.45 V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 100-BGA MICROSTAR (10.1x10.1) |
| Loạt: | 74V |
| Khả năng truyền lại: | Yes |
| Flags trình Hỗ trợ: | Yes |
| Bao bì: | Tray |
| Gói / Case: | 100-LFBGA |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 70°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Kích thước bộ nhớ: | 576K (32K x 18)(64K x 9) |
| Số phần của nhà sản xuất: | SN74V283-15GGM |
| Loại mở rộng: | Depth, Width |
| Sự miêu tả: | IC SYNC FIFO MEM 32768X18 100BGA |
| Data Rate: | 66.7MHz |
| Hiện tại - Cung cấp (Max): | 35mA |