Mua SN74V283-7PZA với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 3.15 V ~ 3.45 V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 80-LQFP (14x14) |
| Loạt: | 74V |
| Bao bì: | Tray |
| Gói / Case: | 80-LQFP |
| Vài cái tên khác: | 296-12488 SN74V2837PZA |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 70°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 4 (72 Hours) |
| Kích thước bộ nhớ: | 576K (32K x 18)(64K x 9) |
| Số phần của nhà sản xuất: | SN74V283-7PZA |
| Loại mở rộng: | Depth, Width |
| Sự miêu tả: | IC SYNC FIFO MEM 32768X18 80LQFP |
| Data Rate: | 133MHz |
| Hiện tại - Cung cấp (Max): | 35mA |