Mua SRF3216-221Y với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 50V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | - |
| Size / Kích thước: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| Loạt: | SRF3216 |
| xếp hạng: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Horizontal, 4 PC Pad |
| Vài cái tên khác: | SRF3216-221Y-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| Số dòng: | 2 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 17 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | SRF3216-221Y |
| Tự cảm @ tần số: | - |
| Trở kháng @ Tần số: | 220 Ohm @ 100MHz |
| Chiều cao (Max): | 0.087" (2.20mm) |
| Loại Bộ lọc: | - |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 2 Line Common Mode Choke Surface Mount 220 Ohm @ 100MHz 300mA DCR 450 mOhm |
| Sự miêu tả: | CMC 300MA 2LN 220 OHM SMD |
| Điện trở DC (DCR) (Max): | 450 mOhm |
| Thẻ Độ dày (mm): | 300mA |