Mua SRF3216-222Y với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 50V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | - |
| Size / Kích thước: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| Loạt: | SRF3216 |
| xếp hạng: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Horizontal, 4 PC Pad |
| Vài cái tên khác: | SRF3216-222Y-ND SRF3216-222YTR SRF3216222Y |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 17 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | SRF3216-222Y |
| Tự cảm @ tần số: | - |
| Trở kháng @ Tần số: | 2.2 kOhm @ 100MHz |
| Chiều cao (Max): | 0.087" (2.20mm) |
| Loại Bộ lọc: | - |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 2 Line Common Mode Choke Surface Mount 2.2 kOhm @ 100MHz 200mA DCR 1.2 Ohm |
| Sự miêu tả: | CMC 200MA 2LN 2.2 KOHM SMD |
| Điện trở DC (DCR) (Max): | 1.2 Ohm |
| Thẻ Độ dày (mm): | 200mA |