Mua TLV2217-25KCE3 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 2.5V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 3 V ~ 12 V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | - |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | TO-220-3 |
| Loạt: | - |
| điều Topology: | Positive Fixed |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | TO-220-3 |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 125°C |
| Số điều chỉnh: | 1 |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | TLV2217-25KCE3 |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 2.5V 500mA TO-220-3 |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 2.5V 0.5A TO220-3 |
| Hiện tại - Output: | 500mA |