Mua UA78L15ACDRG4 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 15V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 17.5 V ~ 30 V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | 1.7V @ 40mA |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 125°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | UA78L15ACDRG4 |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 15V 100mA 8-SOIC |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 15V 0.1A 8SOIC |
| Hiện tại - Output: | 100mA |