Mua UA78L15ACPK với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 15V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 17.5 V ~ 30 V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | 1.7V @ 40mA |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SOT-89-3 |
| Loạt: | - |
| điều Topology: | Positive Fixed |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | TO-243AA |
| Vài cái tên khác: | 296-12002-2 296-12002-5 296-12002-5-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 125°C |
| Số điều chỉnh: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 2 (1 Year) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | UA78L15ACPK |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 15V 100mA SOT-89-3 |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 15V 0.1A SOT89-3 |
| Hiện tại - Output: | 100mA |