Mua 7443557560 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.720" L x 0.717" W (18.30mm x 18.20mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | WE-HCI |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | 732-3799-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Metal Composite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 16 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 7443557560 |
| cảm: | 5.6µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.362" (9.20mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 100kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 26MHz |
| Mô tả mở rộng: | 5.6µH Shielded Wirewound Inductor 25A 2.82 mOhm Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 5.6UH 25A 2.82 MOHM |
| DC Resistance (DCR): | 2.82 mOhm |
| Đánh giá hiện tại: | 25A |
| Hiện tại - Saturation: | 27A |
| Email: | [email protected] |