Mua 7447041 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Toroidal |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.630" Dia x 0.295" W (16.00mm x 7.50mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | WE-FI |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 732-1422 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 15 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 7447041 |
| cảm: | 68µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tần số - Kiểm tra: | 10kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | - |
| Mô tả mở rộng: | 68µH Unshielded Toroidal Inductor 800mA 100 mOhm Max Radial |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 68UH 800MA 100 MOHM TH |
| DC Resistance (DCR): | 100 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 800mA |
| Hiện tại - Saturation: | - |
| Email: | [email protected] |