Mua EEE-1AA102P với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 10V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | 0.406" L x 0.406" W (10.30mm x 10.30mm) |
| Size / Kích thước: | 0.394" Dia (10.00mm) |
| Loạt: | Automotive, AEC-Q200, S |
| Ripple hiện tại: | 580mA @ 120Hz |
| sự phân cực: | Polar |
| Bao bì: | Original-Reel® |
| Gói / Case: | Radial, Can - SMD |
| Vài cái tên khác: | PCE3868DKR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | EEE-1AA102P |
| Lifetime @ Temp.: | 2000 Hrs @ 85°C |
| Spacing chì: | - |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.402" (10.20mm) |
| Mô tả mở rộng: | 1000µF 10V Aluminum Capacitors Radial, Can - SMD 2000 Hrs @ 85°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 1000UF 20% 10V SMD |
| Điện dung: | 1000µF |