Mua EEE-FK1H330P với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 50V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | 0.327" L x 0.327" W (8.30mm x 8.30mm) |
| Size / Kích thước: | 0.315" Dia (8.00mm) |
| Loạt: | Automotive, AEC-Q200, FK |
| Ripple hiện tại: | 146.3mA @ 120Hz |
| sự phân cực: | Polar |
| Bao bì: | Original-Reel® |
| Gói / Case: | Radial, Can - SMD |
| Vài cái tên khác: | PCE3813DKR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | EEE-FK1H330P |
| Lifetime @ Temp.: | 2000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | - |
| Trở kháng: | 680 mOhm |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.256" (6.50mm) |
| Mô tả mở rộng: | 33µF 50V Aluminum Capacitors Radial, Can - SMD 2000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 33UF 20% 50V SMD |
| Điện dung: | 33µF |