Mua EEE-TK1V471AM với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 35V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | 0.669" L x 0.669" W (17.00mm x 17.00mm) |
| Size / Kích thước: | 0.630" Dia (16.00mm) |
| Loạt: | TK |
| Ripple hiện tại: | 825mA @ 120Hz |
| sự phân cực: | Polar |
| Bao bì: | Original-Reel® |
| Gói / Case: | Radial, Can - SMD |
| Vài cái tên khác: | PCE4894DKR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 12 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | EEE-TK1V471AM |
| Lifetime @ Temp.: | 2000 Hrs @ 125°C |
| Spacing chì: | - |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.650" (16.50mm) |
| Mô tả mở rộng: | 470µF 35V Aluminum Capacitors Radial, Can - SMD 80 mOhm @ 100kHz 2000 Hrs @ 125°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | 80 mOhm @ 100kHz |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 470UF 20% 35V SMD |
| Điện dung: | 470µF |